Hotline: 0915.987.168 - Viber/zalo: 0916.973.573

Trung thực, Uy tín tạo niềm tin
Showing posts with label nha-dat-dong-nam-bo. Show all posts
Showing posts with label nha-dat-dong-nam-bo. Show all posts

Saturday, September 26, 2020

Video nhà bán quận Tân Bình mới xây cực đẹp, 4x16m, hẻm xe hơi Phan Huy Ích phường 15 Tân Bình

Friday, September 25, 2020

Video nhà bán Quận 8 dưới 2 tỷ. Nhà mới rất đẹp, gần chợ Phú Lợi 2, đường Trịnh Quang Nghị phường 7 Quận 8

Thursday, September 24, 2020

Video nhà bán quận Bình Tân, Mặt tiền đường phường Tân Tạo A, ngay KCN Tân Tạo, qua cầu Tỉnh lộ 10B là đến

Wednesday, September 23, 2020

Video nhà bán quận Tân Phú, Mặt tiền đường Trần Thủ Độ, phường Phú Thạnh, gân Trường tiểu học Võ Thị Sáu

Sunday, September 20, 2020

Video nhà bán Quận 8, Hẻm xe hơi Phạm Thế Hiển P5 Q8, gần mặt tiền. Nhà mới xây 4x14m trệt 2 lầu ST

Saturday, September 19, 2020

Video nhà bán quận Tân Bình dưới 5 tỷ, gần chợ Ông Tạ, Hẻm xe hơi Cách Mạng Tháng 8 phường 5 Tân Bình

Friday, September 18, 2020

Video nhà bán Quận 10, gần cầu vượt đường 3/2 - Nguyễn Tri Phương - Nguyễn Tiểu La, hẻm 504 Bà Hạt P8 Q10

Monday, September 14, 2020

Video nhà bán quận Bình Thạnh, hẻm 251 Lê Quang Định. Nhà đẹp 86,8m2, nở hậu

Sunday, September 13, 2020

Video nhà bán Quận 3, hẻm 235 Nam Kỳ Khởi Nghĩa P7 Q3. DT 5,4x13m nhà 1 lầu 3PN, đi sân bay TSN chỉ 5 phút

Saturday, September 12, 2020

Video Bán căn hộ chung cư Quận 5, Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo Quận 5, căn góc 2PN sổ hồng riêng

Friday, September 11, 2020

Video nhà bán Bình Tân, hẻm 276 Mã Lò, Bình Trị Đông A. Nhà đúc 4 tấm, hẻm 6m, khu nhà lầu dân trí cao

Thursday, September 10, 2020

Video nhà bán quận Bình Tân, 4x11m đúc 4 tấm, hẻm 6m Liên Khu 10-11, Bình Trị Đông. Nhà đẹp sổ hồng riêng

Tuesday, September 8, 2020

Video nhà bán quận Tân Phú dưới 2 tỷ, Sổ hồng riêng, hẻm 6m Lê Trọng Tấn, cách MT 10m, tiện kinh doanh

Sunday, September 6, 2020

Video nhà bán quận Phú Nhuận, Mặt tiền đường Nhiêu Tứ, tiện kinh doanh HomeStay, Khách sạn, văn phòng cty

Thursday, September 3, 2020

Video nhà bán quận Bình Tân, đường Trương Phước Phan, Bình Trị Đông, gần Tân Phú, cách Lê Văn Quới 100m

Wednesday, September 2, 2020

Video nhà bán quận Bình Tân, hẻm 6m Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, 4x10m, nhà cấp 4 tiện kinh doanh xây mới

Tuesday, September 1, 2020

Video nhà bán quận Bình Tân. Nhà đẹp 1 lầu đúc thật 4x10m, hẻm 4m Đường số 14 Bình Hưng Hòa A Bình Tân SHR

Monday, August 31, 2020

Video nhà bán quận Phú Nhuận, Mặt tiền đường Bùi Văn Thêm, ngay Công viên Gia Định, đi Sân bay chỉ 3 phút

Sunday, August 30, 2020

Video nhà bán Quận 8, hẻm 1 sẹc đường Phạm Thế Hiển P7 Quận 8, cách MT chỉ 20m

Friday, August 28, 2020

Video nhà bán quận Tân Phú, hẻm đường Kênh Tân Hóa, cách MT chỉ 15m. Nhà cũ tiện đầu tư kinh doanh xây mới